Mai alhakin, ga IFOCOP, don dangantaka da masu rubutawa, Amandine Faucher ya yi aiki na dogon lokaci a matsayin mai ba da shawara ga kamfanin tuntuɓar albarkatun ɗan adam. Yana riƙe da tsarin ɗan adam da ƙwararrun ƙwararrun da ke ba shi damar yau don tallafawa 'yan takara don motsi na ƙwararru a cikin madaidaiciyar hanya, musamman ma lokacin da ya wajaba don shiga cikin akwatin horo.

Amandine, tare da tsarin haɗin gwiwar IFOCOP, kuna jagorantar tarurrukan bayanai akai -akai ga ma'aikata yayin lokutan motsi na ƙwararru. To, mene ne sakonka gare su?

Sakon a fili ya dace da masu sauraro, amma na fara da tunatar da abu mai mahimmanci: don sake horarwa, ba za a iya inganta shi ba. Yana buƙatar tunani, lokaci, wasu ayyukan shiri, sadaukarwa… Aiki ne na sadaukarwa. Ba ku farka wata safiya mai kyau kuna cewa da kanku "Hey, idan na canza aiki fa? ".

Bari mu ce haka lamarin yake.

A cikin wannan abin da ya faru, don gujewa duk wani abin takaici, Ina ba da shawara mai ƙarfi don yin tambaya game da haƙiƙanin kasuwa da gyare -gyaren da za a yi daidai don sake horaswa ya zama mai ɗaukar nauyin aiki. Wannan na iya zama abin mamaki a gare ku, amma sau da yawa ina amsa na gaba