Wannan shine kawai darasin harshen Faransanci wanda zai ba ku damar haɓaka aikinku cikin sauri da sauƙi.

A cikin wannan kwas ɗin, zaku koyi hanyoyi 26 don haɓaka haɓakar ku.

Da yawa daga cikinku suna tsammanin ba ku da lokaci, kuma wataƙila kun yi tunani iri ɗaya lokacin da kuka zo wannan shafin. Amma matsalar ba wai rashin lokaci bane, rashin amfani da shi yadda ya kamata. Wannan yana haifar da raguwar yawan aiki.

Wannan kwas ɗin ya ƙunshi shawarwari 26 don taimaka muku amfani da lokacinku yadda ya kamata a wurin aiki da a gida.

Hakanan yana nuna yadda ake ƙirƙirar nau'in mantra kuma yana ba da shawara kan yadda ake amfani da lissafin daban-daban dangane da yanayin. Duk da haka, akwai kuma nasihu na gaba ɗaya waɗanda za a iya amfani da su ba tare da la'akari da inda kuke da wanda kuke tare da ku ba. Ta wannan hanyar, zaku iya canza yanayin zuwa ga son ku.

Duk abin da kuka kira shi, yawan aiki fasaha ce. Yanzu bari mu ga yadda za ku iya zama masu ƙwazo ta ƙirƙira da amfani da tacewa a cikin tattaunawa da ayyuka.

Na zabi wannan ultra-shrunken format saboda aji na awa takwas ba zai dace da ku ba. Kowane bidiyo yana da ɗan mintuna kaɗan, mai sauƙin kallo, kuma an tsara shi don haɓaka aikin ku. Haɓaka haɓakar ku ba shakka ya rage naku. Kasance da ƙwazo kuma ku amince da ni da ƙungiyara don sauraron lokacin da kuke buƙatar taimako.

Ci gaba da Ilimi Kyauta akan Udemy→