Ga wasu, yana da wuya a yi tunanin kwastomomi na yau da kullun suna da ra'ayin yadda ake tafiyar da bankinsu. Koyaya, ta zama memba, hakan yana yiwuwa. Duk da haka, ba kawai kowane banki yana ba abokan cinikinsa damar zama mamba ba. Yawancin bankuna, irin su Crédit Agricole, waɗanda ke ba da damar samun irin wannan matsayi.

Kasancewa mamba ba wai kawai halartar tarurrukan ba ne, har ma game da amfana daga fa'idodi da yawa, gami da katin banki. Idan kana son sanin menene amfanin samun katin memba na Crédit Agricole, an yi muku wannan labarin.

Menene katin memba na Crédit Agricole?

Memba shine mutumin da ya mallaki hannun jari ɗaya ko fiye a cikin bankin juna kuma wanda zai iya shiga cikin yanke shawara a wasu lokuta. Ana la'akari da su a matsayin cikakkun membobin bankin kuma suna sane da duk labarai da duk canje-canjen da za su iya faruwa a bankin.

Membobi kuma zasu iya saduwa da manajojin banki akalla sau ɗaya a shekara kuma su iya raba abubuwan da suke tsammani ko ba su shawarwari.

A ƙarshe, suna karɓar takamaiman adadin kowace shekara akan hannun jarinsu dangane da aikin Crédit Agricole. Memba zai amfana dama abũbuwan amfãni da rangwame akan yawancin ayyuka na banki da ake tambaya, amma ba kawai!

Fa'idodin sirri na katin memba na Crédit Agricole

Katin memba na Crédit Agricole yana sama da duk katin banki. Ban da wannan, kati ne na ƙasa da ƙasa da za a iya amfani da shi don taimakawa aiwatar da ayyukan gida da yawa da suka shafi:

  • ilimi;
  • kungiyoyin agaji;
  • wasanni da ayyukan al'adu;
  • adana kayan tarihi.

Baya ga wannan, kowane mai katin kasa da kasa yana da fa'idodi da yawa. Yana ba ku damar aiwatar da ayyuka na al'ada da yawa, kamar:

  • cire kuɗi daga kowane ma'aunin Crédit Agricole duka a Faransa da ƙasashen waje;
  • biya ba tare da tuntuɓar ba kuma cikin sauri a cikin shaguna da yawa a Faransa ko ƙasashen waje; tare da Mastercard a ƙasashen waje kuma tare da tambarin CB a Faransa;
  • yi jinkiri ko zare kudi nan take. Don cirar kuɗi nan take, za a fitar da kuɗin kai tsaye daga asusun a ainihin lokacin. Don barar da aka jinkirta, sai a ƙarshen wata ne za a cire kuɗin;
  • katin kuma yana ba da damar samun taimako da inshora.

Katin kamfani kuma zai iya zama da amfani gar yi amfani da wasu abubuwan da aka fi so a fagen al'adu.

Amfanin katin kamfani idan aka kwatanta da katin banki

Baya ga wasu ayyukan gama gari, katin kamfani kuma yana ba ku damar samun kari ta hanyar cire kuɗin zama memba. Hakanan yana ba da damar samun mafi kyawun tayin da bankin ke bayarwa.

A ƙarshe, zuriyarsa za su iya yi amfani da inshorar gida mai haɗari da yawa Biyan kuɗin Yuro 1 kowane wata a shekara ta farko ko ma lamunin mabukaci wanda zai iya zuwa Yuro 5 tare da ƙimar 000 idan sun sami kayansu na farko.

Kamar yadda Crédit Agricole ya yanke shawarar lalata membobinta har ma, za su iya amfana daga rage farashin tikiti don wasu abubuwan da suka faru (wasan kwaikwayo, sinima, nune-nunen, da sauransu).

Sauran fa'idodin katin kamfani

Babban fa'idar kasancewa memba da kuma samun katin mambobi shine cewa hannun jarin da aka saya, da kuma kuɗin da aka adana, ana iya amfani da su don ba da kuɗin ƙungiyoyi, da kuma ayyukan gida daban-daban. Ayyukan da za a iya ɗaukar nauyinsu ta amfani da katin kamfani na Crédit Agricole na iya alaƙa da ƙungiyoyin al'adu, kiyaye abubuwan al'adu, da dai sauransu.

Ta hanyar yin mu’amala daban-daban da wannan kati ne bankin zai caje shi ƙaramin adadin da za a yi amfani da shi don ɗaukar mafi yawan waɗannan ayyukan. Kuma wannan ba tare da memba ya biya ƙarin farashi ba. Ana kiran wannan hanyar samar da kuɗi da gudummawar juna. Daga nan ne bankin zai zabi kungiyoyi ko ƙungiyoyin da za su ci gajiyar wannan taimako.

Yanzu kun san duk fa'idodin katin memba na Crédit Agricole.