Har zuwa kwanaki 6 na hutun biya da kwanakin 10 na sanya RTT

Mataki na 1 ya faɗaɗa kuma ya daidaita matakan da aka ɗauka a watan Maris ɗin da ya gabata dangane da hutun biya da kwanakin hutu. Har zuwa Yuni 30, 2021, mai ba da aiki na iya, gwargwadon ƙaddarar yarjejeniyar kamfani ko reshe, tilasta ko matsawa zuwa kwanaki 6 na hutun da aka biya. Kuma wannan, ta hanyar girmama lokacin sanarwa na aƙalla wata rana bayyananniya, maimakon wata ɗaya ko lokacin da aka tanada ta yarjejeniya gama gari a cikin lokuta na yau da kullun.

Hakanan, mai aiki zai iya, ta hanyar yanke shawara guda ɗaya a wannan lokacin, gabatar ko gyaggyarawa a ƙarƙashin sanarwar kwana ɗaya ta kwanan wata na RTTs, ranakun da aka samu a cikin kunshin rana ko ranakun da aka ajiye a kan asusun ajiyar lokaci (CET) a iyakan kwana 10 ...