Muhimmancin inganta Faransanci

Faransanci ya fi harshe, gado ne, ainihi da kuma hanyar sadarwa mai mahimmanci a ƙasashe da masana'antu da yawa. Wannan shine dalilin da ya sa inganta Faransanci muhimmiyar manufa ce, ba kawai don adana wadatar wannan harshe ba, har ma don ƙarfafa amfani da shi a wurare daban-daban, musamman a cikin ƙwararrun duniya.

A matsayin wani ɓangare na aikin "Faransanci, ƙima mai ƙidayawa", an haɓaka jerin nau'ikan horar da kai, tare da goyan bayan Ofishin québécois de langue française. Waɗannan samfuran suna nufin haɓaka amfani da Faransanci, haɓaka ƙwarewar harshe na masu amfani da haɓaka harshen Faransanci a cikin yanayi daban-daban.

Waɗannan nau'ikan horarwa na kai, akwai akan dandamalin Ernest na HEC Montreal, ba da hanya mai ma'amala da nishadantarwa don koyon Faransanci. Suna rufe sassa daban-daban na harshe, kama daga nahawu da rubutun kalmomi zuwa sadarwar ƙwararru cikin Faransanci.

A cikin ƴan mintuna kaɗan, zaku iya bincika fasalulluka iri-iri na hanyar sadarwa kuma ku fara tafiyar koyo. Ko kai mai magana ne na ƙasar da ke neman kammala ƙwarewar Faransanci, ko mai koyon yare na biyu da ke neman haɓaka ƙwarewar Faransanci, waɗannan nau'ikan kayan aikin kai suna da abubuwa da yawa don bayarwa.

Amfanin nazarin kai a cikin Faransanci

Nazarin kai tsari ne mai sassauƙa kuma mai cin gashin kansa wanda ke baiwa xaliban damar ci gaba a cikin taki. A cikin mahallin koyon Faransanci, nazarin kai yana ba da fa'idodi da yawa.

Da farko, nazarin kai yana ba da damar matsakaicin matsakaici. Ko kun fi son koyo da sassafe, ko da dare, ko kowane lokaci tsakanin, akwai nau'ikan nazarin kanku 24/24. Kuna iya koyo da saurin ku, ɗaukar lokaci don fahimtar kowane ra'ayi kafin matsawa zuwa na gaba. .

Na biyu, karatun kai na inganta yancin kai ga ɗalibai. Kai ne majibincin koyo naka, wanda zai iya ƙarfafawa sosai. Kuna iya zaɓar samfuran da suka fi sha'awar ku, kuma ku mai da hankali kan wuraren da kuke son haɓaka ƙwarewar ku.

A ƙarshe, nazarin kai hanya ce mai amfani kuma mai inganci. Samfuran Ƙimar Faransanci na Nazarin Kai-da-kai suna ba da abun ciki iri-iri na mu'amala, gami da bidiyo, tambayoyin tambayoyi da motsa jiki, waɗanda ke sa ilmantarwa da nishadantarwa.