Kuna da tambayoyi game da noman kwayoyin halitta? Kuna a daidai wurin!

Tabbas, wannan MOOC na ORGANIC na kowa ne! Ko ku masu amfani ne, manoma, zaɓaɓɓun jami'ai, ɗalibai…, za mu yi ƙoƙarin samar muku da abubuwan da ke ba ku damar amsa tambayoyinku kan noman ƙwayoyin cuta.

Manufar MOOC ɗin mu ita ce ta tallafa muku wajen haɓaka ingantaccen ra'ayi da wayewar kan noman ƙwayoyin cuta.

Domin yi muku jagora a cikin wannan tambayar, ƙwararrun masana harkar noma 8, daga bincike, koyarwa da haɓakawa, sun taru don ba ku horo mai ban sha'awa kuma mai ma'ana, wanda ya dace da bukatun kowa. nau'in bidiyo, rayarwa da gabatarwa, a cikin ɗan gajeren tsari, daidaitawa kamar yadda zai yiwu ga ƙuntatawar ku; da ayyuka na ɗaiɗaiku ko na haɗin gwiwa - safiyo, muhawara - wanda zaku iya shiga cikin gwargwadon sha'awar ku da yuwuwar ku! Fiye da duka, zaku shiga cikin al'umma masu koyo, waɗanda membobinta za su yi tarayya da juna ɗaya: tambayar noman ƙwayoyin cuta. Za ku iya yin hulɗa a cikin wannan MOOC.

Ci gaba da karanta labarin akan asalin shafin →