Ga daliban sakandare na 1st da na karshe da abokan aikinsu, da MOOC "FAC aikin: girke-girke na nasara a cikin Human Sciences" Babban makasudin shine gano gaskiyar horo a fannoni daban-daban na ilimin kimiyyar ɗan adam.

Godiya ga bidiyoyi da yawa da ayyuka daban-daban, ɗalibai za su iya yin yaƙi da ra'ayoyin da aka karɓa, gano bambance-bambancen tsakanin makarantar sakandare da jami'a, amma kuma za su sami nasiha da yawa don inganta shigarwa da nasara a jami'a. Shiri yana nufin samun kyawawan ayyuka don yin nasara!

format

Za ku iya bin wannan MOOC gaba ɗaya 'yanci : muna ba ku shawara ku bi tsarin ci gaba da aka tsara daga zama na 0 zuwa zaman na 5, amma tun da za a buɗe duk zaman a lokaci guda, za ku iya ci gaba da sauri da kuma zana duk albarkatun, kamar yadda kuke so, lokacin da kuke so. son shi! Za a sami damar MCQs daga Satumba zuwa ƙarshen Disamba. Ga wadanda suke son samun nasarar samun takardar shaidar bin diddigi don amfani da ita a cikin aikace-aikacen, zai isa su samu 50% daidai amsoshi ga 4 na tilas MCQs kafin ranar ƙarshe da aka lura a cikin MOOC.

Ci gaba da karanta labarin akan shafin asali →

KARANTA  Tushen gudanarwar aiki: 'yan wasan kwaikwayo