Bi horo domin bunkasa sha'awar ku tare da Elephorm

Mahimmanci shine shafin da yake samar da darussan kan layi da ke mayar da hankali akan sha'awar dijital. A halin da ake ciki, akwai darussan da ke tattare da abubuwa masu ban sha'awa irin su zane-zanen hoto, gyare-gyare mai jiwuwa, tsarawa ko gyare-gyaren bidiyo. Mun gode wa wani dandalin tattaunawa mai kyau da kuma kwarewa don koyar da bidiyo, kowane mai koya zai iya ƙara saninsa a gudun hijira.

Kuma wannan ba tare da yin ƙoƙari kaɗan ba. Bayan haka, kamar yadda Confucius ya ce cikin hikima: "Zaɓi aikin da kuke sha'awar, kuma ba za ku taɓa yin aiki a rana ɗaya a rayuwarku ba". Wannan karin maganar tana nuna duk dabarun kasuwanci na Elephorm. Shafin yana yin kowane ƙoƙari don ba ku damar ƙware daidai gwargwado na mahimman ƙwarewa a cikin duniyar aiki ta yau. Wani abu don ba da bege ga mutanen da ke son yin rayuwa daga sha'awarsu.

Matsayin MOOC ga masu goyon baya

Abin da ke sa Elephorm ya zama dandalin MOOC ba kamar sauran ba ya fi duk gaskiyar cewa sha'awar ita ce zuciyar damuwarta. Ƙaunar abin da kuka koya, don tabbatar da fahimtarsa ​​da kyau. Wannan shine, bisa ga ƙungiyar horarwa, mabuɗin cikakkiyar koyarwar ilimi. Shafin ba kawai yana ƙarfafa ku ba kwarewar kwamfuta ta hanyar ba ku matalauta da abin da ke ciki.

KARANTA  Kwanan nan Kwalejin Kasuwanci Da Duk Sassa!

Malamai kuma masu kishi ne. Kuma ana yin su ne da farko ga sauran masu sha'awar. Don haka suna magana da yare ɗaya! Musanya wani yanki ne mai ƙarfi na Elephorm wanda ke yin duk mai yiwuwa don haɓaka tattaunawa tsakanin masu koyo da masu horarwa. Kuna amfana da cikakken ilimin nesa ba tare da shan wahala daga keɓantawar zamantakewa galibi da ke alaƙa da darussan e-learning ba. Alheri mai ban mamaki, lokacin da kuka san ƙudurin da ya wajaba don zuwa ƙarshen wannan nau'in kwas.

Ƙungiyoyin daɗaɗɗa don koyon koyon software mai yawa

Ko shirye-shiryen gyare-gyaren bidiyo ne (tare da software kamar Adobe Premiere pro) ko gyaran hoto (tare da ainihin Photoshop CC), za ku sami damar yin amfani da duk darussan da za ku iya tuntuɓar su a kowane lokaci. Don haka, zaku iya gina kwas ɗin horo na tela, wanda ya dace da matakin ku don gabatar muku da mafi kyawun software.

Duniyar halittar dijital ba za ta ƙara samun wani sirri gare ku ba idan kuna shirin zama mai zanen hoto, injiniyan sauti, mai tsara shirye-shirye ko editan bidiyo. Wadannan sana'o'in na gaba ana samun damar yin amfani da su ta hanyar horon da Elephorm ke bayarwa. Duk abin da za ku yi shine farawa don gane mafarkin rayuwa daga sha'awar ku.

Taimako na kusa ba tare da wani ƙuntatawa ba

Ana iya samun damar shirye-shiryen horar da bidiyo daga ko'ina tare da haɗin intanet. Don haka suna samuwa don tuntuɓar su a kowane lokaci. Ta wannan hanyar, kuna da damar zuwa duk horon Elephorm ba tare da ƙuntatawa ba. Duk biyan kuɗi yana ba ku tabbacin tuntuɓar dandamali mara iyaka.

KARANTA  Alphorm, IT horo yanzu yana kan layi

Don haka dama ce ta musamman don samun damar ɗaukar duk darussan kan layi waɗanda suka fi sha'awar ku a kowane lokaci. Yanzu babu wanda ke cikin haɗarin yin kuskure a cikin zaɓin tafarkinsu tunda kuna iya gwada komai!

Hanya don wadatar da ilimin ku a wuraren da suke sha'awar ku

Sama da koyarwa 40 ana samun su akan Elephorm. Saboda haka dama dama ne don fara farawa a fagagen da ke ƙarfafa ku. Kada ku ji tsoro don ba da kyauta ga zurfafan sha'awarku. Amfana daga keɓaɓɓen horarwa dangane da abubuwan da kuke so da abubuwan da kuke so. Wanene ya ce koyan kan layi ba shi da daɗi?

Dukan basira da za ka iya kammala a kan Elephorm zai zama mahimmanci idan kana da rayayyen ruhu. Ƙididdigar da aka tsara za ta iya zama da amfani ƙwarai a cikin yawan cinikai. Amincewa da iliminka, ban da kasancewa mai sauƙi da sauri, zai iya ba ka damar ƙara dabarun ƙwarewa don fadada ci gaba naka.

Elephorm yana taimaka muku haɓaka ƙwaƙwalwar giwa ta gaske!

Ta hanyar ba da horo da nufin sama da kowa ga masu sha'awar, Elephorm yana ɗaukar dabarun kasuwanci gaba ɗaya wanda ba a saba gani ba. Inda sauran MOOCs suka mayar da hankali kan gamsar da ku cewa za ku sami aiki, Elephorm ya fi mai da hankali kan ɓangaren tunanin koyan da kuke son bi. Dandalin kuma ya yi nasara a cikin bajinta na ba da cikakkun kuma kusan bidiyoyin hypnotic.

Godiya ga ingancin koyarwar koyarwa da masu horarwa ke bayarwa, adana bayanai ya zama wasan yara. Lallai za ku sami kanku cikin biyayya kuna koyan fahimtar da suka dace daga malamanku a cikin koyarwar bidiyo. Idan kana son samun sabon ilimi da sauri, Elephorm zai gamsar da kai 100%. Girman katalogin sa yana barin ku zaɓi don faɗaɗa ilimin ku a kowane fanni da ke buƙatar ƙaramin ƙirƙira. Samun horarwa da sauri, cikin sauƙi, don aikin da ke sa ku mafarki.

KARANTA  Maxicours: Mahimmancin koyarwa a kan layi kyauta

Biyan kuɗin kuɗi a ƙananan kuɗi

Ko kun zaɓi biyan kuɗin wata-wata don gwada sabis ɗin, ko zaɓi tayin shekara-shekara, kar ku ji tsoron shiga bashi don ba da kuɗin karatun ku. Zai kashe ku kusan Yuro ashirin ne kawai a kowane wata. Wannan jimlar da alama ƙanƙanta ne idan aka yi la'akari da girman katalojin horar da bidiyo na Elephorm. Ka tuna: dubun dubatar koyawa suna samuwa daga ko'ina kuma a kowane lokaci.

Matsayin inganci / farashin dandamali yana da wahala a gasa dashi. Kyautar kowane wata yana ba ku damar gwada ayyuka daban-daban na rukunin yanar gizon. Wannan don gwada ingancin horon yanar gizon da aka samo a wurin. Don haka kunshin ya dace sosai idan kuna son gwada Elephorm don yin la'akari da ingancin kwasa-kwasanta, kafin zaɓin tsayin daka na dogon lokaci don kammala duk ƙwarewar fasaha da ƙirƙira.