Joelle Ruelle ne adam wata yana gabatar da Ƙungiyoyi, sabon tsarin sadarwa da haɗin gwiwa daga Microsoft. A cikin wannan bidiyon horarwa na kyauta, zaku koyi game da dabaru da fasalulluka na nau'in tebur na software. Za ku koyi yadda ake ƙirƙira da sarrafa ƙungiyoyi da tashoshi, sarrafa taɗi na jama'a da na sirri, shirya tarurruka da raba fayiloli. Hakanan za ku koyi game da ayyukan bincike, umarni, saituna da gyare-gyaren shirin. A ƙarshen kwas ɗin, zaku iya amfani da TEAMS don yin aiki tare da ƙungiyar ku.

 Bayanin TEAMS na Microsoft

Ƙungiyoyin Microsoft aikace-aikace ne wanda ke ba da damar aiki tare a cikin gajimare. Yana ba da fasali kamar saƙon kasuwanci, wayar tarho, taron bidiyo da raba fayil. Akwai don kasuwanci na kowane girma.

Ƙungiyoyi shine aikace-aikacen sadarwa na kasuwanci wanda ke ba wa ma'aikata damar yin haɗin gwiwa a kan layi da kuma nesa a cikin ainihin ko kusa da na'urori kamar kwamfyutoci da na'urorin hannu.

Kayan aikin sadarwa ne na tushen girgije daga Microsoft wanda ke gogayya da samfura irin su Slack, Cisco Teams, Google Hangouts misali.

An ƙaddamar da ƙungiyoyi a cikin Maris 2017, kuma a cikin Satumba 2017 Microsoft ya sanar da cewa Ƙungiyoyi za su maye gurbin Skype don Kasuwancin Kasuwanci a cikin Office 365. Microsoft ya haɗa Skype don Kasuwancin Kasuwanci a cikin Ƙungiyoyi, ciki har da saƙo, taro, da kira .

Tashoshin sadarwa a cikin Ƙungiyoyi

Cibiyoyin sadarwar zamantakewa na kasuwanci, a wannan yanayin Ƙungiyoyin Microsoft, sun ɗan ci gaba kaɗan wajen tsara bayanai. Ta hanyar ƙirƙirar ƙungiyoyi daban-daban da tashoshi na sadarwa daban-daban a cikin su, zaku iya raba bayanai cikin sauƙi da sarrafa tattaunawa. Wannan yana adana lokacin ƙungiyar ku don nemo bayanan da suke buƙata. Hakanan yana ba da damar sadarwa a kwance, alal misali, sashen tallace-tallace da sashen lissafin kuɗi na iya karanta bayanan tallace-tallace da sauri ko saƙonni daga ƙungiyar fasaha.

KARANTA  Koyi sarrafa rikici

Ga wasu tattaunawa, rubutu kawai bai isa ba. Ƙungiyoyin Microsoft suna ba ku damar bugawa tare da taɓawa ɗaya ba tare da canza kari ba, kuma ginanniyar tsarin wayar IP na Ƙungiyoyin yana sauƙaƙa amfani da keɓantaccen wayar ko aikace-aikacen wayar hannu. Tabbas, idan kuna son ci gaba da tuntuɓar abokan aikin ku har ma, zaku iya kunna aikin hoto. Bidiyoconferencing yana ba ku damar sadarwa ta zahiri, kamar kuna cikin ɗakin taro ɗaya.

Haɗin kai tare da aikace-aikacen ofis

Ta hanyar haɗa shi cikin Office 365, ƙungiyar Microsoft ta ɗauki wani mataki na gaba kuma ta ba ta muhimmin wuri a cikin kewayon kayan aikin haɗin gwiwa. Aikace-aikacen ofis da kuke buƙata kusan kowace rana, kamar Word, Excel da PowerPoint, ana iya buɗe su nan take, adana lokaci da baiwa sauran membobin ƙungiyar ku damar samun takardu a ainihin lokacin. Hakanan akwai aikace-aikacen haɗin gwiwa kamar OneDrive da SharePoint, da kayan aikin sirri na kasuwanci kamar Power BI.

Kamar yadda kuke gani, Ƙungiyoyin Microsoft suna ba da fasali da abubuwan ban mamaki da yawa don taimaka muku warware matsalolin haɗin gwiwar ku na yanzu.

Ci gaba da karanta labarin akan asalin shafin →