Kun taɓa jin labarin l 'Vinted free app ? Vinted shine farkon kuma farkon shafin kasuwancin e-commerce wanda a yau yana da al'umma mai membobi miliyan 65 a duk duniya. Vinted wani bangare ne na tsarin hana sharar gida, saboda daidaikun mutane na iya siyarwa ko musanya tufafin da suka yi amfani da su da kayan kwalliya. Me game da Vinted app? Yadda za a girka shi? Wanene zai iya isa gare ta? Dubawa.

Ta yaya zan yi rajista don ƙa'idar Vinted kyauta?

Tsawon shekaru, saurin-fashion ya yi alamar halayen mabukaci. Sayen tufafi da kayan haɗi da yawa da kuma rabuwa da su da sauri wani yanayi ne ga wasu mutane. A yau, godiya ga shafukan yanar gizo na e-commerce, mutum zai iya kwashe ɗakin tufafi yayin samun kuɗi. Kyakkyawan madadin yaƙi da sharar gida, ko ba haka ba?

Ta hanyar aikace-aikacen Vinted kyauta, mutum na iya siyarwa, musanya ko ba da samfuran da aka yi amfani da su daban-daban. Kafin zazzage aikace-aikacen Vinted daga App Store, dole ne ku je dandalin Vinted.fr kuma ku shiga ƙungiyar motsi ta hannu ta biyu. Ana ba da izinin shiga ga kowa da kowa, muddin sun bi duk ka'idodin kasida. Yakamata koyaushe iyaye ko masu kulawa su kula da ƙaramin mai amfani.

Sayarwa akan ƙa'idar Vinted kyauta abu ne mai sauƙi!

Kuna son ba da sarari a cikin kabad don siyan sabbin tufafi? Shin tufafin da kuke da su suna da kyau? Vinted babbar mafita ce a gare ku. Hanyar shigarwa na app ɗin Vinted kyauta kuma amfaninsa yana da sauqi:

 • zazzage aikace-aikacen kyauta;
 • ana siyar da waɗannan samfuran cikin sauƙi da aikawa;
 • ku jira har ranar biya don dawo da kuɗin ku.
KARANTA  Dabarun gano cutar daji

Babu wanda ya isa app ɗin Vinted kyauta an shigar akan wayarka. Kawai ɗaukar hotuna masu inganci na samfurin ku don nuna shi, ƙara bayanin samfur don sauƙaƙa wa sauran abokan ciniki samun, kuma saita farashin ku. Sannan danna maɓallin “ƙara” don saka tallan ku akan layi akan rukunin yanar gizon e-commerce na Vinted.

Da zaran an siyar da abun, kai ke da alhakin shirya kayan aikinka, buga bayanin kula da sauke fakitin a wurin Relay mafi kusa da kai. Kuna da kwanaki 5 don aika labarin ku. Babban abu game da app ɗin Vinted kyauta shine cewa babu kuɗin siyarwa. Nasarar ku gaba ɗaya naku ne. Dole ne mai siye ya tabbatar da karɓar abun don mai siyarwa ya karɓi kuɗinsa.

Yadda ake sayar da kayayyaki akan Vinted?

Ƙara labarai domin sayar a kan Vinted sarari ba zai biya ku komai ba. Ta hanyar ƙa'idar ku ta Vinted kyauta, zaku iya buga tallace-tallacen da ke nuna abubuwan da kuke son siyarwa. Kafin saka talla, mai siyarwa dole ne ya fara cika takardan tambaya wanda zai bayyana abinsa da gaskiya kuma ya saita farashin. Hotunan da aka ɗauka na abubuwa yakamata su kasance masu inganci kuma ana iya saukewa. Ko da akwai lahani a kan labarin, mai sayarwa ya kamata ya nuna shi kuma kada ya sake taɓa hoton. Ba a iyakance mai siyarwa da adadin tallace-tallace ba. Koyaya, ana iya buga labarin sau ɗaya kawai.

KARANTA  Shirye-shiryen abu mai ban sha'awa a cikin Pharo

Menene matsayin masu siyarwa akan Vinted?

Ko kuna amfani da shafin Vinted ko app ɗin Vinted kyauta, akwai bayanan masu siyarwa guda biyu: Masu amfani da Abokan ciniki. ƙwararrun masu amfani. Masu amfani za su iya zama kowane baligi wanda ya mutunta ka'idodin dandamali. Ƙwararrun Masu Amfani suna da matsayi daban. Dole ne su cika wasu sharuɗɗan da Vinted ya gindaya.

Don haka, idan kai ɗan kasuwa ne ko kuma wani ɓangare na ƙungiyar sa-kai, zaka iya amfani da Vinted a cikin mahallin ayyukan ƙwararrun ku, amma dole ne ku mutunta Sharuɗɗan Sabis na Vinted. Yi hankali, idan ƙwararren mai siyarwa ya gabatar da kansa a matsayin mabukaci ko mai siyar da ba sana'a ba, yana fuskantar haɗarin zarge shi da ayyukan kasuwanci na yaudara da kuma haifar da hukunci.

Menene amfanin samun app ɗin Vinted kyauta akan wayarka?

Idan kuna son siyar ko siyan kayan sawa da kayan haɗi na hannu na biyu, app ɗin Vinted kyauta shi ne manufa a gare ku. Lallai, wannan aikace-aikacen yana bada izinin:

 • don sauƙaƙe sayan;
 • don riƙe abokan ciniki;
 • don ƙirƙirar sabon ƙwarewar siyayya;
 • don cin gajiyar tayi da rangwame a kowane lokaci;
 • don karɓar sanarwar sabbin samfuran da aka buga akan layi.

Ka'idar Vinted kyauta ta cika da Shafin yanar gizo na e-kasuwanci, yana ba ku damar faɗaɗa masu sauraron ku, inganta hanyar siyan kuɗi da haɓaka amincin abokin ciniki!

Menene za'a iya samu akan ƙa'idar Vinted kyauta?

Ka'ida ta farko don siyarwa articles akan ƙa'idar Vinted kyauta shine ya mallaki kayan kuma ya iya siyarwa, kasuwanci ko ba da su. Don haka ne dandalin Vinted ke tambayar masu amfani lokacin da suka fara yin rajista da ƙirƙirar bayanin martaba don mutunta Babban Sharuɗɗan Amfani da dandamali. Abubuwan da Masu amfani da Ƙwararrun Masu Amfani zasu iya zama:

 • tufafi, takalma da kayan haɗi na kowane jinsi da shekaru;
 • kayan wasan yara, kayan daki ko kayan kula da yara;
 • kayan shafawa ;
 • na'urorin fasaha;
 • littattafai ;
 • kayan aikin gida.
KARANTA  Tushen haɓakar hacking

An haramta shi sosai akan dandamali don siyar da jabun abubuwa, samfurori, abubuwan talla, magunguna, abinci, abubuwan sha da sauran kayayyaki masu yawa.

Menene abokan ciniki ke tunani game da ƙa'idar Vinted kyauta?

Mutane da yawa ba sa boye gamsuwarsu bayan sun samu yi amfani da app ɗin Vinted kyauta. Mafi yawan maganganu waɗanda ke wakiltar kyawawan abubuwan aikace-aikacen sune:

 • sauki don amfani da app;
 • mai amfani-friendly dubawa;
 • portal mai amfani sosai don siyarwa, musanya ko ba da samfuran hannu na biyu;
 • farashin kayayyakin ne m.

Game da ɓangarori marasa kyau na aikace-aikacen Vinted, wasu abokan ciniki suna lura da rashin wasu matattara masu ban sha'awa: kamar tace binciken gwargwadon wuri, nau'in kayan ko ma. rashin Vinted abokin ciniki sabis. Vinted ya kasance ɗaya daga cikin wuraren da aka fi ziyarta a yau. Lallai, bisa ga wani matsayi na baya-bayan nan da Mediametrie// NetRatings da Fevad suka yi, Vinted ya kan gaba a jerin tare da fiye da kashi 80% na masu siyayyar kan layi waɗanda suka riga sun saya ko sayar da samfuran hannu na biyu akan layi.