Shin kai ɗan kasuwa ne ko manajan kasuwanci kuma kuna neman sabbin kwastomomi don ƙara yawan kuɗin ku? Magani ɗaya kawai: don sa ido a cikin wuya. An nuna cewa neman wayar tarho ita ce hanya mafi inganci da riba, idan an yi kyau. A cikin wannan horo na Philippe Massol, zaku kusanci abubuwan da ake buƙata don kyakkyawan shiri don neman wayar tarho. Za ku gano yadda ake ƙirƙirar fayil mai fa'ida da yadda ake sarrafa fayilolin tuntuɓar ku. Hakanan za ku koyi gina maganarku, wani lokaci zuwa kalmar, bisa aikin kwakwalwar mai rarrafe da kuma dabarun tunani daban-daban. A ƙarshen wannan horon, ƙalubalanci kanku kuma ku shirya don ɗaukar wayar hannu kuma zaku haɓaka fayil ɗin abokin cinikin ku a cikin ƴan kiran waya!

Horon da aka bayar akan Linkedin Learning yana da kyakkyawan inganci. Wasu daga cikinsu ana ba su kyauta kuma ba tare da rajista ba bayan an biya su. Don haka idan wani batu yana sha'awar ku, kada ku yi shakka, ba za ku ji kunya ba.

Idan kuna buƙatar ƙarin, zaku iya gwada biyan kuɗi na kwanaki 30 kyauta. Nan da nan bayan yin rajista, soke sabuntawar. Wannan shine a gare ku tabbacin ba za a tuhume ku ba bayan lokacin gwaji. Tare da wata guda kuna da damar sabunta kanku akan batutuwa da yawa.

Gargadi: wannan horon yakamata ya zama an sake biya a ranar 30/06/2022

Ci gaba da karanta labarin akan asalin shafin →

 

KARANTA  Kasance mai zaman kansa na kuɗi: Shirin Lagom