Rayuwa ta ƙwarewa ta ƙunshi juyawa, juyawa, dama da dama. Amma lokacin da aka sanya ma'anar abin da mutum ya ba wa aikinsa ya zama abin tambaya, sake horarwa zai iya zama farkon sabuntawa da ƙwarewa da ci gaban mutum. Muddin ka shirya shi da kyau.

Bayan shekaru da yawa da aka shafe a yanki ɗaya, kamfani ɗaya ko matsayi ɗaya, ana iya jin wata gajiya. Kuma lokacin da ma'anar da muke ba rayuwarmu ta ƙwarewa ba ta sake bayyana ba, wani lokacin daidaitaccen daidaituwa ne ke rushewa. Sannan lokacin tunani, da sha'awar sakewa. Ba wai ɗauke shi a matsayin gazawa ba, amma bai kamata a ɗauka da wasa ba: don cin nasara, dole ne kwararrun maimaitawa su kasance cikin shiri sosai.

« Lokacin da ba ku ji daɗin aikinku ba, akwai kyakkyawar dama cewa za ku kawo wannan rashin kwanciyar hankali da damuwa a gida, ” Mai warware Elodie Chevallier, mai bincike da mai ba da shawara mai zaman kansa. Don haka wajibi ne a yi tambayoyin da suka dace. Ayyukana sun yi daidai da ƙa'idodina? Shin yanayin da nake aiki yana burge ni?

« Menene ake bukata