Print Friendly, PDF & Email

Bayanin kwas

Shin kai ɗan kasuwa ne ko mai mallakar kasuwanci yana neman sababbin abokan ciniki don haɓaka kasuwancin ku? Akwai kawai mafita guda ɗaya: hangen nesa a cikin wahala. Neman wayar ya zama hanya mafi inganci da tsada, idan aka gama aiki da kyau. A cikin wannan horarwa ta Philippe Massol, zaku magance mahimman abubuwan da ake buƙata don kyakkyawan shiri don neman tarho. Za ku gano yadda ake ƙirƙirar fayil ɗin nema da yadda ake sarrafa fayilolin tuntuɓarku. Hakanan zaku koya don gina maganganunku, wani lokacin zuwa ainihin kalmar ...

Horon da aka bayar akan Ilmantarwa na Linkedin kyakkyawa ne mai kyau. Wasu daga cikinsu ana basu kyauta bayan an biya su. Don haka idan batun ya burge ku kada ku yi jinkiri, ba za ku damu ba. Idan kana buƙatar ƙari, zaka iya gwada biyan kuɗi na kwana 30 kyauta. Nan da nan bayan ka yi rajista, ka soke sabuntawar. Wannan shi ne a gare ku tabbacin ba za a janye ba bayan lokacin gwaji. Tare da wata ɗaya kuna da damar sabunta kan kan batutuwa da yawa.

Ci gaba da karanta labarin akan asalin shafin →

KARANTA  Kyauta: Gabatarwa ga SEMrush, Kayan aiki mai Inganci da Inganci