Print Friendly, PDF & Email

Ombi la nyongeza ya mishahara: kwa timu yako

SUBJECT : Malipo katika timu ya asubuhi ya 2022

Bi X, Mr Y,

Tulikuwa na matengenezo yangu ya kila mwaka kwenye xxxxxx. Wakati wa mabadilishano yetu, tulijadili ongezeko linalowezekana kwa washirika wangu na kwangu mwenyewe.

Nilitaka kuimarisha ombi langu kwa kukupa mifano mahususi ya kazi ambazo nilifanikiwa kutimiza nikiwa na timu yangu.

  • Maagizo yangu daima ni wazi na ya utaratibu.
  • Malengo kwa ujumla ni mfululizo wa kazi zilizoainishwa vyema ambazo zinaweza kufikiwa kabisa na washiriki wa kikundi.
  • Mimi huwa nasikiliza
  • Ninajua vyema jinsi ya kutambua pointi kali za kila mmoja na kuziweka mbele kwa ajili ya mafanikio ya misheni yetu.
  • Hatimaye, katika idara yangu, anga ni nzuri sana. Kuna mshikamano mkubwa wa kikundi na mabadiliko ambayo ni ya manufaa kwa kila mtu
  • kila mtu anakabiliana na wajibu wake, anafanya kazi yake kwa ufanisi, na kwa hiari anatoa msaada inapohitajika.

Ningependa sana uzingatie vipengele hivi vyote ambavyo naona ni muhimu kwa mafanikio ya kampuni, na kwamba utoe nyongeza ya mishahara ya mwaka wa 2022 kwa wafanyakazi wangu wote. Itakuwa utambuzi wa kweli kwao na juu ya yote, nyongeza hii ndogo itawapa nguvu kubwa ya kuanza mwaka mpya.

Bila shaka ninabaki katika uwezo wako wote ikiwa ungependa kuzungumza juu yake tena.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: Sekta ya Bima ya Benki

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Tangu xxxxxx, nimeajiriwa na benki kama mshauri.

Nikijiruhusu kukuandikia leo ni kushughulikia jambo ambalo liko karibu na moyo wangu: malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Niruhusu kwanza kabisa kusisitiza juu ya ukweli kwamba mwishoni mwa Novemba nilitimiza malengo yote ambayo ulikuwa umenipa, ambayo ni:

  • Idadi ya fursa za akaunti ambazo ziliongezeka kutoka xx mnamo 2020 hadi xx mnamo 2021
  • Usajili wa huduma zinazotolewa na benki kwa wateja wa xx, yaani, jumla ya: euro xxxx.
  • Bima ya Maisha nayo imeongezeka kwa kiasi kikubwa.

Pia nilihudhuria mafunzo yote ili kujua kila moja ya bidhaa za kifedha zilizopendekezwa na Benki.

Hatimaye, ni wazi ninaendelea kwa bima. Kama ulivyoniambia wakati wa mahojiano yetu mwaka jana, hii ilikuwa hatua dhaifu kwangu. Pia ulikubali kuwa ninafuata mafunzo mapya, ambayo yalinisaidia sana kufanya mawasilisho yangu kwa wateja.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba mahojiano na wewe ili kujadili malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Lors de ce rendez-vous, j’envisage également de vous demander une formation sur la vente de l’ensemble de nos produits par téléphone. Je pense que je serais alors beaucoup plus performant.

Bila shaka, ninasalia na wewe ikiwa unahitaji maelezo yoyote ya ziada.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: msaidizi mtendaji

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi Mkurugenzi, Mkurugenzi,

Mfanyikazi wa muundo wetu mdogo tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa msaidizi mkuu.

Pia nakushukuru kwa imani unayoweka kwangu.

Ustadi wangu, mwitikio wangu na uwekezaji wangu umetambuliwa kila wakati. Mnamo 2021, nilifanya mabadiliko kadhaa ambayo sio tu yalipunguza gharama za uendeshaji, lakini pia yaliboresha maisha ya ndani ya kampuni.

Ninaweza kukupa mifano michache muhimu:

  • Nilijadili mkataba ambao haujawahi kufanywa na kampuni ya kusafisha. Kiasi cha faida kilipunguzwa kwa xx%. Ingawa ubora wa kazi inayoletwa na mzungumzaji mpya umeboreshwa. Jengo ni la kupendeza zaidi!
  • Pia nilifanyia kazi bei za vifaa vya ofisi na huko pia, nilifanikiwa kushinda hali bora zaidi.
  • Pamoja tuliunda jarida la ndani ambalo niliandika nakala chache.

Hatimaye, huwa nipo tayari kujibu maombi yako yote na ninaharakisha kuchukua hatua mara tu unavyotaka.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kukuuliza upate nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022, ambayo inaweza kunitia moyo sana.

Kwa hivyo natumai kuwa tutazungumza juu ya somo hili pamoja wakati wa miadi ya baadaye ambayo utakubali kunipa.

Tafadhali ukubali, Madam Director, Mr Director, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: wakala wa usafiri

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa wakala wa usafiri.

Ninajua vyema kwamba shida ambayo sote tunakabili kwa sasa imekuwa na athari maalum kwako na kwamba umekumbana na matatizo mengi. Hata hivyo, uhifadhi umeongezeka tena (hasa kwa maeneo tofauti ya Ufaransa) na maombi ya kukodisha magari pia yanaongezeka.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba miadi na wewe ili kujadili pamoja malipo yangu katika 2022.

Pia nilitaka kueleza kuwa wenzangu wawili wameondoka kwenye kampuni na sasa mimi ndiye ninayesimamia mafaili yao. Ninafuatilia wateja wa xxx wakati hapo awali nambari yao ilikuwa xxx tu. Mwishowe, nilihifadhi nafasi za xxx mnamo 2021, ambayo inawakilisha ukuaji wa % ikilinganishwa na 2019, mwaka ambao janga la Covid lilikuwa bado halijatokea.

Ninataka sana kuangazia umakini wangu na uwekezaji wangu katika kampuni. Kupata nyongeza itakuwa utambuzi wa kweli kwa kazi yangu.

Ninasalia, bila shaka, ovyo wako ikiwa unahitaji maelezo yoyote ya ziada.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mkodishaji

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia nafasi ya kukodisha.

Mtaalamu wa kweli katika shirika la usafiri, kazi yangu kimsingi inasambazwa kama ifuatavyo:

  • Mahusiano na wateja ambao wana bidhaa za kusafirisha
  • Tafuta mtoa huduma ambaye atatoa huduma hii
  • Jadili bei
  • Hakikisha kwamba mahitaji ya mteja yanawasilishwa vizuri kwa dereva
  • Angalia ikiwa bidhaa zimewasilishwa

Katika kazi hii, ambayo inafanywa tu kwenye simu, nina uhusiano bora na wateja. Inapaswa kusemwa kuwa nimeunda mtandao wa kweli wa wabebaji ambao huweka imani yao kwangu na ambao wana maadili ya huduma sawa na mimi. Kwa hivyo mimi ni msikivu sana na watu wote ninaofanya nao kazi wameridhika kikamilifu. Nikawa mshirika wao kwa vifaa na si msambazaji tu.

Tous ces points sont à l’origine pour notre entreprise d’une progression de son chiffre d’affaires de xx % sur l’année 2021 malgré les problèmes de la Pandémie.

Ndio maana ilionekana kuwa halali kwangu wakati wa mkutano wetu wa mwisho kukuomba nyongeza ya mshahara wangu kwa mwaka wa 2022. Ninachukua uhuru wa kuweka haya yote katika maandishi, ili uweze kutathmini umakini wangu na hamu yangu. daima fanya zaidi, daima fanya vizuri zaidi.

Nikisubiri uamuzi wako, bila shaka ninabaki kuwa ovyo wako.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mapokezi

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Tumekubali kufanya matengenezo yangu ya kila mwaka mnamo XXXXXX. Wakati wa mahojiano haya, ningependa tuzungumzie kuhusu fidia yangu kwa mwaka wa 2022. Inaonekana kwangu kwamba nimethibitisha kuhusika kwangu ndani ya kampuni, hasa kwa mifano hii michache:

  • Mapokezi ya kampuni daima hutunzwa impeccably ili umma kujisikia kwa urahisi
  • Barua na vifurushi hutumwa kila wakati kwa wakati.
  • Nimeanzisha mfumo wa mawasiliano, kupitia Skype, kumjulisha mwenzako kuwasili kwa kifurushi

Kwa hivyo ninajiruhusu kuomba nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022, ambayo inaweza kuwa faraja ya kweli na utambuzi fulani kwangu. Niko tayari, kwa kweli, kuchukua misheni zingine na majukumu mengine ambayo yanaweza kuboresha utendakazi wa kampuni kama vile: kusimamia meli za gari (bima, ukaguzi, uthibitishaji wa bili za ushuru wa kielektroniki), ukodishaji. Bila shaka, ninaweza kuwasilisha mapendekezo tofauti kwako.

Kwa hivyo natumai kwamba tutazungumza juu ya somo hili pamoja wakati wa miadi ya baadaye ambayo utanikubalia kwa fadhili.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mnunuzi

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Tangu XXXXXX, ninatumia jukumu la mnunuzi ndani ya Kampuni XXXXXX.

Kwa ujuzi wangu wa nafasi na uzoefu wangu, ninahisi tayari leo kuchukua majukumu mapya.

Niruhusu kwanza kabisa nifanye muhtasari hapa kwa maneno machache, misheni mbalimbali ambayo nimeifanya kwa mafanikio tangu niwasili.

  • Nilianzisha watoa huduma wapya ambao waliwezesha kampuni kupunguza kwa kiasi kikubwa bei ya gharama ya sehemu zetu.
  • Nilikagua michango yote kutoka kwa wasambazaji wetu wakubwa na tukasahihisha vipimo vyetu nao.
  • Pia nilijadili makataa ya matengenezo ili kuweza kujibu kwa haraka zaidi mahitaji ya wateja wetu.

Hatimaye, nilisoma matumizi ya kila moja ya bidhaa na nilipanga kujazwa tena kiotomatiki ili idara ya uzalishaji isiwahi kuisha.

Kama unavyojua, siku zote nimekuwa nikitetea masilahi ya kampuni na nitaendelea kufanya hivyo, kwa sababu ndivyo ninavyoona kazi yangu.

Hii ndiyo sababu ninachukua uhuru wa kukuomba unipe miadi, kwa urahisi wako, ili kuijadili.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: msaidizi wa mauzo

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa Msaidizi wa Mauzo.

Ustadi wangu, mwitikio wangu na uwekezaji wangu umetambuliwa kila wakati. Mnamo 2021, matokeo yaliyopatikana na misheni ambayo niliwajibika iliwezesha kampuni kuboresha huduma yake kwa wateja kwa kiasi kikubwa. Ninajiruhusu, juu ya mada hii, kutaja mifano michache maalum:

Kampuni imeanzisha, kwa ushirikiano wangu, programu mpya ya kuingiza na kufuatilia maagizo ya wateja. Kwa hivyo mimi hushughulikia kesi zaidi kwa siku: XXXXXX badala ya XXXXXX hapo awali.

Pia nimeanzisha mikutano ya kila wiki na mwenzangu kutoka dukani, ambayo hunipa fursa ya kuchukua kila faili. Kwa hivyo ninaona mawasiliano bora kati ya idara zetu, ambayo huniruhusu kujibu kwa ufanisi zaidi kwa wateja wetu kwani ninaweza kuwapatia suluhisho la haraka.

Hatimaye, nilichukua masomo ya Kiingereza mwaka mzima kupitia CPF, kwa video, jioni nikiwa nyumbani. Ni kweli kwamba ni mafunzo ya kibinafsi, lakini ujuzi huu juu ya yote umewekwa kwa manufaa ya kampuni kwa kuwa ninautumia kila siku katika utendaji wa majukumu yangu.

Kwa hivyo ninajiruhusu kuomba nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022, ambayo inaweza kunitia moyo sana.

Kwa hivyo natumai kwamba tutazungumza juu ya somo hili pamoja wakati wa miadi ya baadaye ambayo utanikubalia kwa fadhili.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: biashara ya wanao kaa tu

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni hiyo tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa biashara ya kukaa tu

Tangu tarehe hiyo, nimeboresha ujuzi wangu kwa vile nimepata ujuzi wote wa kiufundi unaohitajika kujibu maswali ya wateja na kuandaa manukuu. Nimefuata kozi nyingi za mafunzo na usisite kuuliza idara ya uzalishaji kuelewa jinsi sehemu inavyofanya kazi na mchakato wa utengenezaji wake.

Kuanzia sasa na kuendelea, niko makini zaidi na idadi ya makadirio ambayo ninaanzisha haachi kukua. Kwa kweli, mnamo 2021, nilinukuu xx wakati mnamo 2020, nambari ilikuwa xx.

Hatimaye, kama unavyojua, nimewekeza kikamilifu katika kazi yangu na ninapatikana kila wakati. Wauzaji ninaofanya nao kazi watathibitisha kuwa niko kwenye huduma ya wateja wao kila mara.

Kwa hivyo inaonekana kwangu kuwa nimeboresha sana ubora wa mahusiano na watarajiwa na wateja wetu wa kawaida.

Uhifadhi wa nafasi za uteuzi uliohitimu pia umeandaliwa. Hii imewezesha mauzo kuongezeka kwa xx% mwaka huu.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba mahojiano na wewe ili kujadili malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Mimi kubaki katika ovyo wako wote.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mhasibu 1

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Ili kufuatilia mahojiano yetu ya xxxxxx, ninajiruhusu kuandika hoja zilizotolewa kuhusu malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Kwanza kabisa, ningependa kuwakumbusha kwamba nimekuwa nikifanya kazi kama mhasibu tangu xxxxxx ndani ya Kampuni ya YY na kwamba napenda sana kazi yangu.

Tulikagua pamoja misheni iliyotekelezwa mnamo 2021 na ukathibitisha kuwa ulithamini uwekezaji wangu na zaidi ya yote mafanikio ya kila moja.

Hivyo, nilianzisha mizania ya kifedha kila mwezi ambayo ilikusaidia kufanya maamuzi na kusimamia kampuni vizuri iwezekanavyo.

Nilianzisha ufuatiliaji wa kina wa malipo ya wateja na shukrani kwa hili, malipo ambayo bado hayajalipwa yamepunguzwa sana. Mnamo 2020, tulikuwa na jumla ya ……….na kucheleweshwa kwa siku…….. ilhali mnamo 2021 kiasi hicho ni ………….na idadi ya siku ni…………..

Kwa hivyo ninajiruhusu kusisitiza ombi langu la nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022, ambayo itakuwa ya kutia moyo sana kwangu.

Niko wazi kwako ikiwa ungependa kulizungumzia tena.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mhasibu 2

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Tangu xxxxxx ndani ya Kampuni, ninatekeleza jukumu la mhasibu na ninasimamia haswa kijamii.

Miaka hii 2 iliyopita 2020 na 2021 imekuwa mikali sana kwangu. Janga ambalo halijawahi kutokea na hali ngumu ambayo tulilazimika kudhibiti ilinilazimisha kuzoea maswala tofauti. Bila mafunzo, ilihitajika kuunda sehemu mpya kwenye hati za malipo. Pia nilishughulikia ulipaji wa ukosefu wa ajira kwa sehemu na uhusiano wote na utawala. Wakati wa ukaguzi wake, mhasibu pia alisisitiza kuwa hapakuwa na makosa.

Uzoefu huu umekuwa wa kunitajirisha sana na inaonekana nimechukua changamoto kwa kiasi kikubwa. Nimewekeza sana ili huduma ifanye kazi kwa kawaida na kwamba wenzangu wasipate kuteseka, pamoja na uharibifu unaosababishwa na janga hili, matatizo ya ziada.

Kwa hivyo itakuwa ya kuridhisha sana kwangu kuweza kupata nyongeza ya mshahara wangu.

Niko wazi kwako ikiwa ungependa kuzungumza juu yake wakati wa miadi.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: developer

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa msanidi programu.

Tangu tarehe hiyo, nimeendelea kuendeleza uboreshaji wa maombi mbalimbali ya kampuni.

Kama unavyojua, nimeongoza miradi kadhaa ambayo imesababisha mauzo.

Mimi pia ni msaada wa wateja kwa matumizi ya tovuti yetu mpya na kila kitu kinaendelea vizuri.

Hatimaye, kwa sasa ninatengeneza ombi ambalo litabadilisha njia yetu ya kufanya kazi na zaidi ya yote kuokoa muda wa thamani kwa wafanyakazi wote wa kampuni.

Mimi ni mbunifu sana, mimi hutumia suluhu zinazofaa zaidi kupata mfumo wa kompyuta unaotegemewa na angavu. Nimewekeza kikamilifu katika kazi yangu na ninapatikana kila wakati.

Kwa hivyo inaonekana kwangu kwamba nimeboresha sana ubora wa kazi ya kila mtu. Kwa kweli huwa natafiti jinsi teknolojia mpya zinavyobadilika, pia naangalia jinsi tovuti za washindani wetu zimewekwa.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba mahojiano na wewe ili kujadili malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Mimi kubaki katika ovyo wako wote.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Omba nyongeza ya mshahara: pkila mahali 1

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyakazi wa kampuni yako kwa miaka xx, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa.

Kwa miezi michache sasa, nimeona kwamba unanipa kazi zaidi na zaidi za kutekeleza na majukumu zaidi na zaidi. Nimefurahiya na ninafurahi kushiriki katika maendeleo ya kampuni.

Kama bila shaka umeona, sihesabu saa zangu, niko makini, huwa nakamilisha kazi yangu kwa wakati na ujuzi wangu umebadilika.

Hii ndiyo sababu ningependa kunufaika kutokana na nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022. Mshahara wangu basi ungelingana na majukumu yangu.

Kampuni na nafasi ninayoshikilia inakidhi matarajio yangu kikamilifu. Najisikia kuridhika na ninathamini thamani ya wenzangu. Tunasaidiana kila wakati na tuna lengo moja tu: kuridhika kwa wateja wetu.

Hii ndiyo sababu ningependa kuwa na miadi ili kujadili ombi langu pamoja.

Bila shaka ninabaki katika ovyo lako kuhusu tarehe na saa ya mahojiano haya.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Omba nyongeza ya mshahara: pkila mahali 2

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa xxxxx na tulikuwa na mahojiano kwenye xxxxxx.

Wakati wa mahojiano haya, ulielezea mambo kadhaa ya kuboresha:

  • mwitikio wangu
  • Makosa mengi sana ya tahajia katika jumbe zangu

Kwa hivyo nilizingatia mambo haya 2 ambayo yanaonekana kuwa muhimu kwangu. Niliweza kuboresha ujuzi wangu. Hakika, kwa msaada wa CPF, nilifuata mafunzo ya Kifaransa na hasa katika tahajia na sarufi. Katika saa zote za XX za masomo. Saa hizi za kujifunza ziliniruhusu kuboresha kwa kiasi kikubwa uandishi wa jumbe zangu. Umenionyesha hili, ambalo nilishukuru sana.

Kuhusu mwitikio wangu, niliamua kutumia, kama ulivyopendekeza, Outlook kusajili na kuainisha kazi zote ninazopaswa kufanya wakati wa mchana. Kwa hivyo, sisahau tena na ninahakikisha kuwa zote zimekamilika na kwa wakati. Binafsi, napata kwa njia hii mpya faraja fulani ya kazi na zaidi ya yote, mimi ni mtulivu zaidi.

Natumai unathamini juhudi hii ya mabadiliko na nia yangu ya kuboresha.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba mahojiano na wewe ili kujadili malipo yangu kwa mwaka wa 2022.

Mimi kubaki katika ovyo wako wote.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mwanasheria

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mtaalamu wa sheria, mimi ndiye mpatanishi wako na mshauri wako kwa shida zote za kisheria za Kampuni.

Hasa zaidi, ninajali kutetea maslahi yako kuhusu mali ya viwanda, pamoja na maombi yote ya hataza na ulinzi wao.

Ninatekeleza akili ya ushindani na usisite kuingilia kati katika tukio la tuhuma za nakala za hati miliki yako. Ninalinda masilahi ya kampuni kila siku.

Mwaka huu, nilifuata hasa faili ya YY ambayo ilitutia wasiwasi mkubwa, ilichukua muda mrefu sana kuanzisha kwa msaada wa wanasheria, ilikuwa ngumu zaidi. Lakini, nilifanya kazi sana, nilitafuta na kupata makosa yote ya wapinzani wetu. Na tulitoka kwa ushindi!

Pia ninachambua mikataba yote, hatari zinazowezekana, naangalia mabadiliko ya sheria. Ninapatikana kwa idara zote za kampuni kujibu maswali yote na kuangalia kuwa kila kitu kiko sawa.

Sasa unajua umakini wangu, upatikanaji wangu na ubora wa kazi yangu.

Ndio maana najiruhusu kukuuliza uniongezee mshahara kwa mwaka wa 2022.

Ninabaki na uwezo wako wote kuizungumzia unapotaka.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: mtunza duka

SUBJECT: Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa muuza duka, meneja wa ghala.

Mtaalamu wa kweli katika shirika na utayarishaji wa maagizo, ulinipa, mnamo 2021, majukumu mengi zaidi

  • Tumeajiri msimamizi mpya. Kwa hiyo sina budi kupanga maagizo yake ili yatayarishwe, niangalie kazi yake mara kwa mara na kumsaidia inapobidi.
  • Ninasimamia matengenezo ya meli ya vifaa vya kuinua
  • Ninaweka maagizo ya wateja katika ERP
  • Pia ninaingiza maagizo ya wasambazaji

Pia nimefurahishwa kabisa na imani uliyoweka kwangu na ninatekeleza kikamilifu majukumu yangu mapya. Naweza hata kusema kwamba nimetimia katika kazi yangu.

Kama ulivyobainisha, tumekuwa na makosa sifuri katika maagizo ya wateja mwaka huu. Kwa kuongezea, nimeanzisha ubia na watoa huduma na huko pia, hatujapata shida mbali na ucheleweshaji 3 wa uwasilishaji mnamo 2021.

Pia mara nyingi mimi huwasiliana na wateja kwa ajili ya usafirishaji wa bidhaa na kila kitu kinaendelea vizuri sana.

Sasa unajua umakini wangu, upatikanaji wangu na ubora wa kazi yangu.

Ndio maana najiruhusu kukuuliza uniongezee mshahara kwa mwaka wa 2022.

Ninabaki na uwezo wako wote kuizungumzia unapotaka.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: uuzaji

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Tumekuwa na mahojiano yangu ya kila mwaka kwenye xxxxxx ambapo tulijadili fidia yangu ya 2022 na ongezeko linalowezekana.

Nilitaka kutilia nguvu ombi langu kwa kukupa mifano mahususi ya kazi zilizofaulu:

Kampuni hiyo sasa iko zaidi kwenye mitandao ya kijamii. Kila siku, mimi huchapisha picha yenye maandishi ya kuvutia macho iwezekanavyo. Kwa hili, ninawasiliana na wawakilishi wa mauzo ambao ninakusanya taarifa kuhusu wateja na maagizo ambayo tumepata pamoja na tovuti ambazo tumeshiriki.

Sasa tunatuma Jarida kila baada ya siku 15 kwa wateja wetu. Ninaiandika kabisa na ninashughulikia usambazaji.

Hatimaye, ulibaini kuhusika kwangu katika kampuni. Mimi ndiye chanzo cha mawazo mapya na ya awali. Ninakubali kabisa ukosoaji ambao ninafuata kwa utaratibu na mapendekezo ya kupinga. Mimi hutafuta suluhisho kila wakati.

Kwa hivyo najiruhusu kukuuliza kwa mara nyingine tena nyongeza ya mshahara kwa mwaka wa 2022. Hii itakuwa utambuzi wa kweli wa thamani ya kazi yangu.

Bila shaka ninabaki katika uwezo wako wote ikiwa ungependa kuzungumza juu yake tena.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: katibu wa matibabu

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni yako tangu XXXXXX, ninajiruhusu kukuuliza miadi ili kujadili pamoja malipo yangu katika 2022.

Awali ya yote, ningependa kukushukuru kwa imani unayoweka kwangu.

Ustadi wangu, mwitikio wangu na uwekezaji wangu umetambuliwa kila wakati. Mwaka huu, nimechukua hatua kadhaa ambazo nina hakika zimesababisha uboreshaji mkubwa katika utendakazi wa kampuni.

Majengo hayo yanatunzwa kikamilifu na yana disinfected mara kwa mara. Nimeweka, kama ulivyoniuliza, mwanamke wa kusafisha ambaye huja mara 2 hadi 3 kwa siku. Kwa hivyo ni usalama kwa wagonjwa, lakini pia kwetu.

Uteuzi unafanywa kulingana na matakwa yako na ratiba yako. Tunafanya kazi kwa moyo mzuri wa timu na tuna maadili sawa: kutoa huduma bora kwa wagonjwa wako.

Dakika za mashauriano huandikwa haraka baada ya kila ziara na hutumwa kwa wenzako ikiwa ni lazima. Sina kuchelewa.

Hatimaye, mimi hubakia kupatikana na sihesabu saa zangu ikiwa wagonjwa wako wananihitaji.

Hii ndiyo sababu ningependa tuchukue muda pamoja kuzungumzia somo hili wakati wa miadi ya baadaye ambayo utanipa kwa fadhili.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Ombi la nyongeza ya mishahara: fundi

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Hivi majuzi tulikutana kwa mahojiano yangu ya kibinafsi, xxxxxx. Katika mjadala huu, niliomba kuongezwa kwa malipo yangu kwa mwaka wa 2022. Nilitaka kuandika mambo yote tuliyotaja ili kukuonyesha hatua zote nilizofanya:

  • Mara nyingi zaidi na zaidi mimi hufuatana na wauzaji kwa wateja ili kutoa usaidizi wa kiufundi
  • Ninasaidia uzalishaji kabla ya kuzinduliwa kwa sehemu mpya na kuangalia kuwa kila kitu kiko kwa mujibu wa agizo
  • Ninajibu kwa simu na barua pepe kwa wateja ambao wana maswali ya kiufundi ya kuuliza
  • Ninaangalia kila nukuu
  • Ninachora mipango ya uthibitishaji

Kwa hivyo nadhani ujuzi huu wote ni thamani halisi iliyoongezwa kwa kampuni.

Ninajitegemea haswa. Majibu yangu ni ya kuaminika na ya haraka kila wakati.

Hatimaye, kama unavyojua, nimewekeza kikamilifu katika kazi yangu na ninapatikana kila wakati. Wauzaji ninaofanya nao kazi watathibitisha kuwa niko kwenye huduma ya wateja wao kila mara.

Bila shaka nitasalia katika uwezo wako wote ikiwa ungependa kujadili ujira wangu tena.

Asante mapema kwa kuelewa kwako na kwa kutiwa moyo niliopokea kutoka kwako wakati wa mahojiano yangu ya kila mwaka.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.

Omba nyongeza ya mshahara: teleprospector

SUBJECT : Mshahara wangu mnamo 2022

Bi X, Mr Y,

Mfanyikazi wa kampuni hiyo tangu XXXXXX, kwa sasa ninashikilia wadhifa wa muuzaji simu.

Tangu tarehe hiyo, nimepata uzoefu thabiti ambao unaniruhusu kuzidi sana malengo yote yaliyowekwa.

Kwa kweli, kulingana na nambari, mimi ni mmoja wa wauzaji bora wa simu:

  • Ninaweza kupiga simu za xxx kwa siku
  • Ninapata tarehe za xx
  • Ninafanikiwa kukamilisha maagizo mengi
  • Ripoti zangu, kwa wauzaji, ziko wazi sana na zinajumuisha maelezo yote wanayohitaji kwa ziara zao.

Ikilinganishwa na 2020, nina ufanisi zaidi, kwa sababu najua bidhaa zangu bora zaidi na ninahisi vizuri zaidi kuhusu matarajio. Sasa ninajua majibu yao, kwa hivyo natarajia majibu yao na nimeandaa hoja ya kupitisha vichungi vya kwanza.

Ni kazi ngumu sana, kwa sababu waingiliaji wetu hawana wakati wa kuzungumza nasi na mara kwa mara lazima nipate kifungu kidogo cha maneno, neno dogo au kiimbo ambacho kitasababisha miadi.

Hii ndiyo sababu ninajiruhusu kuomba mahojiano na wewe ili kujadili malipo yangu kwa mwaka wa 2022. Kwa kweli ninahitaji kuimarishwa na kutiwa moyo ili kuendelea kufanya kazi kwa ufanisi kila wakati. na kuongeza mauzo ya kampuni.

Mimi kubaki katika ovyo wako wote.

Tafadhali ukubali, Bibi X, Bwana Y, salamu zangu za dhati kabisa.