Mmoja wa wafanyikazi wangu, ambaye huchukua dawa za kulevya na kuiba pesa kwenye duka langu, alifutwa kazi kwa sababu ya utovu wa nidhamu kwa sababu hii. Yeye ananituhumu kwa kutaja hii kwa wateja na kwa hivyo anafikiria kuwa kufukuzwa kwake kulifanyika katika hali mbaya. Ingawa ametenda kosa, je! Anaweza kulipwa fidia?

Mahakama ya Cassation ilikumbuka kwamba hata ikiwa inahesabiwa haki kwa kosa kubwa la mfanyakazi, kufukuzwa kunaweza kusababisha hii, kwa sababu ya hali mbaya iliyoambatana nayo, chuki ambayo ilianzishwa kutafuta fidia.

Hapo zamani, ilikuwa tayari imeanzisha sheria ya kesi kulingana na uhalali wa madai ya uharibifu kwa sababu ya hali mbaya ya kukomesha mkataba wa ajira ni huru na sifa za mwisho.

Katika kesi ya sasa, mfanyakazi (meneja wa baa) alikuwa amerejelea mahakama ya viwanda madai ya uharibifu wa uharibifu wa maadili uliosababishwa na mazingira ya kufukuzwa kwake kwa utovu wa nidhamu ambao, kulingana na yeye, ni wenye kukasirisha. Alimlaumu mwajiri wake kwa kuenea hadharani kwa sababu za kufukuzwa kwake kwa kuibua kwamba alikuwa akichukua ...

Endelea kusoma nakala kwenye wavuti ya asili →

READ  Artificial Intelligence ... na akili!