Sote tunajua kuwa kuomba msamaha kwa mwenzake au mtu yeyote sio rahisi. Katika makala haya, tunakusaidia kupata maneno sahihi ya kuomba msamaha kwa barua pepe.

Fanya marekebisho ili kuhifadhi uhusiano wako

Katika maisha yako ya kitaalam, unaweza kulazimika kuomba msamaha kwa mwenzako, kwa sababu haukuweza kuhudhuria hafla yao, kwa sababu umekuwa ukichukizwa na shinikizo, au kwa sababu nyingine yoyote. Ili sio sumu vitu na kuweka uhusiano wa kindani na mwenzake huyu, ni muhimu kuchagua maneno yako kwa uangalifu na uandike barua pepe ya heshima na akageuka vizuri.

Faili ya barua pepe ili kuomba msamaha kwa mwenzako

Hapa kuna templeti ya barua pepe ya kuomba msamaha kwa mwenzako kwa tabia mbaya au isiyofaa:

 Mada: Uombaji

[Jina la mwenzake],

Nilitaka kuomba msamaha kwa tabia yangu tarehe [tarehe]. Nilifanya vibaya na nilifanya vibaya na wewe. Ninataka kuifanya wazi kwamba sio tabia yangu kutenda kama hii na kwamba nimesumbuliwa na shinikizo la mradi huu wa kawaida.

Ninashukuru kwa dhati kilichotokea na kuwahakikishia kwamba haitatokea tena.

Kwa dhati,

[Sahihi]

READ  Tengeneza mpango mzuri wa uandishi kazini