Akwai nau'ikan ayyuka guda biyu tare da matakan tallafi daban-daban don horo:

Ayyuka Na Musamman (PA): Tallafin FNE ya dogara da 70% na farashin ilimi (kuma ba 100% kamar yadda yake har zuwa 31/10/2020). Sashin Tsawon Lokaci (APLD): Tallafin FNE ya dogara da 80% na farashin ilimi tare da rufin da aka saita a Yuro 6000 a matsakaici ga kowane ma'aikaci kuma a kowace shekara (watau euro 4800 da ke amfani da 80%) .

A cikin yanayi biyu, ƙarin farashi kamar masauki, abinci da kuma farashin sufuri za a iya rufe su bisa ƙayyadaddun kuɗi na € 2,00 ban da haraji (€ 2,40 gami da haraji) na kowane sa'a na horo. fuska da fuska, wanda aka tabbatar da shi. takardar shaidar kammala ba tare da wani nau'i na hujja ba (dole ne a nuna waɗannan farashin lokacin neman biyan kuɗi).
Kudin albashin da aka riga aka tallafawa ta hanyar ayyukan ɓangare koyaushe ba a cire shi.

NOUVEAU : Tun daga ranar 1 ga Nuwamba, ga kowane horon da zai fara kafin Maris 2021, Uniformation zai ɗauki ragowar abin da mai aiki zai biya.

Tallafawa kawai yana ɗaukar lokacin horo ne wanda aka kammala yayin tsawon aikin ɓangaren.

Idan akwai…