Print Friendly, PDF & Email

Bonjour

Kwenye blog hii, nitazungumzia juu ya chochote kinachopenda mimi kazi.
Jambo langu ni vidokezo, kesi halisi juu ya mada kama vile, automatisering ya ofisi, kujifunza lugha, uzalishaji na kila kitu kinachozunguka maendeleo ya kitaaluma.
Jifunze kuandika ripoti, njia za mkato katika Neno, kusimamia mwenzake mgumu ... Hizi ndiyo mada niliyoamua kushughulikia na ambayo natumaini kukuokoa muda.
Ili kuokoa muda wa kazi na nyumbani kwa kuepuka mafunzo yasiyo ya mwisho na ya mbali-ni kipaumbele kwangu.
Ninachukua fursa hii kuwashukuru wote ambao ni sehemu ya timu yangu isiyo rasmi na ambao wanisaidia kukupa makala bora.

Vinginevyo, nakukubali kwenye blogu yangu, ikiwa una mapendekezo yoyote au maneno ya kunifanya? Usisite kuwasiliana na mimi.

Angalia hivi karibuni.
Tranquillus.