Akiwa na kichwa chake mabegani mwake na mradi wake wa utaalam katika usalama wa mtandao akilini, Mounir alichagua kutoa mafunzo kwa muda wa miezi 8 katika taaluma ya Msanidi wa Wavuti ili kujizatiti na misingi muhimu ili kutekeleza kwa ufanisi mradi wa uongofu kwa miaka 2. , ambayo itaongoza. kufanya kazi kwa usalama 2.0 ... Kama mfanyakazi au kama huria, kuhusu suala hili, bado anasitasita. Anasema.

Kurudi shuleni hufuatana na sio sawa kwa Mounir. Diploma yake ya ifocop bado moto baada ya miezi 8 ya mafunzo makali "Ambayo anabakisha bora tu", Huyu hapa ambaye amejiandikisha hivi punde katika kituo cha mafunzo ili kuongeza muda wa mafunzo yake, wakati huu ili kupata ujuzi wa usalama wa mtandao. "Miezi 12 iliyopita, ujuzi wangu wa kompyuta ulikuwa mdogo katika kujua jinsi ya kutumia Intaneti, Ofisi ya Ofisi, kutuma barua pepe... Hiyo ni kuhusu hilo. Nilikuwa mpya kabisa kwake. Kwa hivyo kuweka usimbaji… Nilikuwa na miaka mepesi kutoka kufikiria kuwa nitaweza. Sikujua chochote, hadi uwepo wa JavaScript! anacheka Mounir, akibainisha kwamba daima amekuwa akivutiwa na teknolojia mpya na ulimwengu wa kidijitali.

Roho ya ujasiriamali

"Baadhi ya washiriki wangu walinitia moyo kujizoeza,

Endelea kusoma nakala kwenye wavuti ya asili →

READ  Tathmini uvumilivu wa wadau