MKAKATI MPYA: Pata watumiaji wengine kulipia matangazo yako kwako.

Maelezo:

Je! Umewahi kujaribu kuunda tangazo kwenye facebook?

● Ilienda vipi katika suala la wongofu?
● Sio mengi..Hey?

Ni kawaida!
Ni wazi kuwakampuni nyingi hupata pesa nyingi

shukrani mkondoni kwa matangazo ya FB,.
Lakini watumiaji wengi (haswa Kompyuta) hukutana

ugumu katika kuunda faida za matangazo ya Facebook ...

Je, nitaundaje tangazo kwenye Facebook?

Je! Ni aina gani ya ukurasa nipaswa kutuma wageni wangu (wavuti, kukamata ukurasa, ukurasa wa mauzo…)?

Ninawezaje kuwa na hakika kwamba nitapata faida kutoka kwa matangazo yangu?

Ninajuaje ni watazamaji gani wa kulenga, ni maslahi gani ..

Endelea kusoma nakala kwenye tovuti asili →

READ  Akaunti ya mafunzo ya kibinafsi: msaada wa kifedha kwa mafunzo ya dijiti