Sa krisis sa kalusugan, ang teleworking ay napakalaking ipinatupad sa loob ng mga kumpanya, sa labas ng anumang sama-samang kasunduan. Kailangan bang makatanggap ang empleyado ng kanyang voucher ng pagkain sa araw na mag-teleworks siya?

Dapat mong tandaan na ang teleworker ay may parehong mga karapatan tulad ng empleyado na nagtatrabaho sa site, sa loob ng nasasakupan ng iyong kumpanya (Labor Code, art. L. 1222-9).

Bilang isang resulta, kung ang iyong mga empleyado ay tumatanggap ng mga voucher ng pagkain para sa bawat araw na nagtrabaho, dapat din silang tanggapin ng mga empleyado na nagtatrabaho sa telebisyon kapag ang kanilang mga kondisyon sa pagtatrabaho ay katumbas ng mga empleyado na nagtatrabaho sa site.

Tandaan na para makatanggap ng meal voucher, ang pagkain ay dapat kasama sa pang-araw-araw na iskedyul ng trabaho ng iyong empleyado. Ang parehong empleyado ay maaari lamang makatanggap ng isang restaurant voucher sa bawat pagkain na kasama sa kanyang araw-araw na oras ng trabaho (Labour Code, art. R. 3262-7)…

Magpatuloy na basahin ang artikulo sa orihinal na site →

READ  MOOC Smartphonic